ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
5v 9v 12v UPS การสนับสนุนไฟฟ้าที่บ้าน Wifi Router Modem และ Cctv Mini Dc Ups
| ชื่อสินค้า: | 5v 9v 12v UPS พาวเวอร์ซัพพลายรองรับโมเด็มเราเตอร์ Wifi บ้าน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | UPS1018, UPS1036 |
| สี: | ดำขาว |
แบตเตอรี่สํารอง 60W แหล่งไฟฟ้าสําหรับบ้าน DC 9V / 12V 2A
| รุ่น: | DCP-60W |
|---|---|
| เอาต์พุต 3: | DC 9V (12V) /2A |
| ความดันทางเข้า: | 220V 110V |
8000mah-20000mah UPS พลังงานสํารอง 12v DC UPS สําหรับ 12V WIFI Router Modem 5v 9v12v
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| เงื่อนไขการชำระเงินที่มีอยู่: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram และ PayPal |
จําหน่ายพลังงาน UPS ขนาดเล็ก ความจุที่แตกต่างกัน 8800mah 10400mah 12000mah 18w 36w DC 12v Ups
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟ UPS |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| การสนับสนุนและบริการ: | การตรวจสอบและการจัดการระยะไกล บริการเปลี่ยนแบตเตอรี่ การอัปเดตและอัปเกรดซอฟต์แวร์ การอัปเดตและอัปเกร |
ระยะยาว 36W Output Power มินิ DC UPS สําหรับ WiFi Router แบตเตอรี่ชาร์จใหม่สําหรับบ้าน
| ใช้งานอุณหภูมิ: | -10°ซ---40°ซ |
|---|---|
| ขนาด: | 196*75*35มม |
| ความจุของผลิตภัณฑ์: | 20000mah หรือปรับแต่ง |
OEM ODM 18W แหล่งจ่ายไฟสำรองของ UPS สำหรับโมเด็มและเราเตอร์ 10400mah 8800mah
| ชื่อสินค้า: | OEM ODM 18W แหล่งจ่ายไฟสำรองของ UPS สำหรับโมเด็มและเราเตอร์ 10400mah 8800mah |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000มิลลิแอมป์ 8800มิลลิแอมป์ 14000มิลลิแอมป์ |
8000mah-20000mah แบตเตอรี่สำรองของ UPS สำหรับโมเด็ม Wifi และเราเตอร์กำลังขับ 18w
| ชื่อสินค้า: | 8000mah-20000mah แบตเตอรี่สำรองของ UPS สำหรับโมเด็ม Wifi และเราเตอร์กำลังขับ 18w |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
OEM ODM แบตเตอรี่ขนาดเล็ก แหล่งไฟฟ้าสํารอง 100-240V/50-60Hz
| ประเภทสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 100 ~ 240V/50 ~ 60Hz |
| กระแสไฟออก: | 1~8เอ |
แหล่งจ่ายไฟสำรอง 12v UPS สำหรับโมเด็มและเราเตอร์ 8000mah 8800mah 14000mah
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟสำรอง 12v UPS สำหรับโมเด็มและเราเตอร์ 8000mah 8800mah 14000mah |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
การออกไฟฟ้าขนาดเล็กที่ไม่ถูกตัด 5VDC/9VDC/12VDC PoE15V/24V
| กำลังขับ (สูงสุด): | 18ว |
|---|---|
| รุ่น: | DCL1018C |
| ปริมาณ/ความจุของแบตเตอรี่: | 18650 2-4PCS 8800mAh--10400mah เลือกแล้ว |


