ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
พลังงานไฟฟ้า 2400 Wh พลังงานไฟฟ้า UPS ด้วยผลิตคลื่นไซน์บริสุทธิ์
| กำลังขับ (สูงสุด): | 1000VA 1500VA 2000VA 3000VA |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่กรดตะกั่ว |
อัตราการใช้งานของแบตเตอรี่ในการชาร์จแบบฉลาดใน UPS Power Supply 1000VA 1500VA 2000VA 3000VA
| การคุ้มครอง: | ฟ้าผ่า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพด้านพลังงาน: | Advanced UPS UNITS คุณสมบัติการทำงานของโหมด Eco |
| การควบคุมแรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ที่มีระบบควบคุมแรงดันอัตโนมัติ (AVR) |
มินิ DC Ups Output 5v Router Ups ด้วยแบตเตอรี่ลิตিয়াম 5VDC/9VDC/12VDC
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
| การใช้งาน: | เราเตอร์ โมเด็ม กล้องวงจรปิด ระบบเครือข่าย |
พลังงานออก 52W 5V UPS สําหรับ Router กล้อง CCTV 8000mah-20000mah
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| กำลังขับ (สูงสุด): | 52W 26W |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
POE15V / 24V เครื่องไฟฟ้าอัพไซด์ขนาดเล็กขนาดเล็กสําหรับรูเตอร์และโมเดม 14000Mah 2000Mah
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ระยะความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
POE UPS Mini DC UPS 5v 9v 12v ระยะกระแสไฟฟ้าออก 1A-2A 10400mah 14000mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ช่วงกระแสไฟขาออก: | 1A-2A |
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
26w 52w 10400mah 14000mah Mini DC UPS 12V 5V 9V Ups สําหรับรูเตอร์และโมเดม
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ที่แข็งแกร่ง กา |
| ใช้งานช่วงอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
พกพา มินิ DC UPS 26w 52w 5V 9V 12V 24V การออก UPS พลังงานฉุกเฉิน
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| สี: | สีดำ |
18W Mini Poe Ups Mini DC Ups พลังงานสําหรับโมเดม กล้อง CCTV IP
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 26W |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิดไอพี, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนทิศทาง, POE |
แบตเตอรี่สำรอง Mini DC UPS สำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ขนาดเล็ก 10400mah 8800mah พร้อม Poe
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่สำรอง Mini DC UPS สำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ขนาดเล็ก 10400mah 8800mah พร้อม Poe |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
| ช่วงความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |


