ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
มินิ UPS 12V พลังงานออก 24W สําหรับ Wifi Router มินิ Ups 12v 5v 9v
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | -10°ซ---40°ซ |
OEM ODM 10400mah 14000mah UPS พลังงานสำรองความจุของแบตเตอรี่ Mini UPS สำหรับ WiFi Router 0.4KG
| ชื่อสินค้า: | OEM ODM 10400mah 14000mah UPS พลังงานสำรองความจุของแบตเตอรี่ Mini UPS สำหรับ WiFi Router 0.4KG |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000มิลลิแอมป์ 8800มิลลิแอมป์ 14000มิลลิแอมป์ |
มินิ Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc การออก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุ: | 10400มิลลิแอมป์ 20800มิลลิแอมป์ |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
1A/2A ไฟออกกระแส 19v มินิอัพ สําหรับ Wifi Router 18650 ประเภทแบตเตอรี่ Li-Ion
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
ทางเข้า 85-265Vac/50-60Hz มินิ Ups สําหรับ Wifi Router 10000mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์-10400มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
| การใช้งาน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe, ระบบเครือข่าย |
HKIVI Mini Ups Router Portable Ups สําหรับ Wifi Router กระแสออก 1-8A
| น้ําหนัก: | 0.35KG |
|---|---|
| ป้องกันไฟกระชาก: | ตรวจสอบว่า Mini UPS มีการป้องกันไฟกระชากเพียงพอสำหรับเราเตอร์ WiFi ที่เชื่อมต่อ |
| กระแสไฟออก: | 1-8A |
มินิ UPS 12V 2A 52W 36W ออก 5V 9V 12V 24V DC มินิ UPS 10400MAH 20000MAH
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ 12V 2A |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
| ประเภทสินค้า: | มินิอัพ |
10400mAh/8800mAh มินิ UPS POE สําหรับรูเตอร์และโมเดม แหล่งไฟฟ้าที่ไม่ขาดสาย (UPS)
| การใช้งาน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | กระแสเกิน ฯลฯ |
| กำลังไฟฟ้าขาออก มินิยูพีเอส: | ให้พลังงานสำรองแก่อุปกรณ์มาตรฐานผ่านพอร์ตเอาต์พุต DC (เช่น 5V, 9V หรือ 12V) และมักมีตัวเลือกเอาต์พุต |
8000mah-20000mah มินิ UPS สําหรับ Wifi Router มินิ UPS 12V ที่เข้ากันได้
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
พลังงานออก 26W 12V 2A มินิ UPS ด้วยไฟฟ้า 20000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| พลังการออก: | 52W 26W 36W 18W |


