ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
มินิ UPS Router 12v Wifi Router Ups Output POE15V/24V 26w 52w
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| การควบคุมแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ (AVR): | ช่วยรักษาแรงดันไฟฟ้าเอาท์พุตที่เสถียรให้กับอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อ ปกป้องอุปกรณ์จากความเสียหายอันเนื่องม |
85-265Vac/50-60Hz 12V Wifi Router Poe UPS Mini UPS 12V สําหรับ Wifi Router โมเดม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความเข้ากันได้อย่างกว้างขวาง: | รองรับกับอุปกรณ์ต่างๆ ที่ต้องการพลังงาน 12 โวลต์ เช่น รูเตอร์ โมเดม กล้องวงจรปิด และอื่นๆ |
DC Mini Ups 18W 9v Wifi Router Ups พร้อมปั๊มไฟออก POE
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1~8เอ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์ 10400มิลลิแอมป์ |
110v 220v วอลเตจการเข้า DC Mini Ups ด้วย POE และความจุแบตเตอรี่ 10400mah
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์ 10400มิลลิแอมป์ |
| ฟีเจอร์หลัก: | การออกแบบที่กะทัดรัดและน้ำหนักเบา, สลับไปใช้พลังงานจากแบตเตอรี่โดยอัตโนมัติ, การโอเวอร์โหลด, การลัดว |
DC Mini Ups 8800mah 9v Router Ups สำหรับเราเตอร์ WiFi กระแสไฟขาออก 1A 2A
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ฟีเจอร์หลัก: | การออกแบบที่กะทัดรัดและน้ำหนักเบา, สลับไปใช้พลังงานจากแบตเตอรี่โดยอัตโนมัติ, การโอเวอร์โหลด, การลัดว |
| การใช้งานทั่วไป: | คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล จอภาพ และอุปกรณ์เครือข่ายในบ้าน/สำนักงานขนาดเล็ก ระบบรักษาความปลอดภัย เครื่องปล |
มินิอัพพาวเวอร์ซัพพลาย 110v 220v Dc Ups 10400mah แบตเตอรี่ลิเธียม 18w 36w เอาท์พุต
| ชื่อสินค้า Product Name: | มินิอัพ |
|---|---|
| การใช้งานทั่วไป: | คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล จอภาพ และอุปกรณ์เครือข่ายในบ้าน/สำนักงานขนาดเล็ก ระบบรักษาความปลอดภัย เครื่องปล |
| ประเภทสินค้า: | มินิอัพพาวเวอร์ซัพพลาย 110v 220v Dc Ups 10400mah แบตเตอรี่ลิเธียม 18w 36w เอาท์พุต |
มินิ UPS POE มูลติฟункชั่น มินิ DC Ups 10400mah OEM ODM
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิดไอพี, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนทิศทาง, POE |
| คำถามที่พบบ่อย: | ยี่ห้อ: HKIVI หมายเลขรุ่น: UPS1018, UPS1036 แหล่งกำเนิดสินค้า: จีน จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20 ชุด เงื่ |
220v 110v Input Smart Mini Ups แบตเตอรี่สํารอง 10000mah ด้วย Poe Port 24v 15v
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์-10400มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
| ข้อดีในการยืดอายุแบตเตอรี่: | เหมาะสำหรับการใช้งานด้านต่างๆ เช่น อุปกรณ์เครือข่าย เซิร์ฟเวอร์ การควบคุมทางอุตสาหกรรม ระบบอัตโนมัติ |
DC Mini Ups 12v 9v 0.6a Router Ups สําหรับเครื่องจําหน่ายพลังงานโมเดม 10000mah
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| กำลังขับ (สูงสุด): | 18W/36W |
| ความดันทางเข้า: | 220V 110V |
DC1036P แบตเตอรี่สํารองสําหรับ Mac Mini Ups 10400mah แหล่งไฟฟ้าที่ไม่หยุด
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ปริมาณ/ความจุของแบตเตอรี่: | 2200mAh * 4 (แบตเตอรี่ลิเธียม 2200 แบตเตอรี่) หรือ 2000mAh * 4 (LiFePO4) (เลือก 1800mah - 2600mah) |
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ที่แข็งแกร่ง ชิ |


