ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
แหล่งไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง UPS 5v 9v 12v 24v 1a 2a Smart Mini Ups แบตเตอรี่ลิธีโอ DC UPS 10400mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | ไฟฟ้าลัดวงจร |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | -10°ซ---40°ซ |
12000 แมฮ 20000 แมฮ แบตเตอรี่สํารอง สมาร์ท มินิ Ups 5V 9V 12V 15V 24V 36W 52W มินิ UPS 12V โมเดม รูเตอร์ สําหรับ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
HKIVI DC Mini Ups สําหรับ Router Wifi 20000mah 8800mah Poe Ups 10400mah Output 9v 12v 15v 24v Mini Ups สําหรับ Router และโมเดม
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | ไฟฟ้าลัดวงจร |
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
แหล่งไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง มินิอัพสําหรับ Wifi Router DC 5V 9V 12V USB UPS
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A/3A |
| พลังการออก: | 24ว |
มินิ UPS พกพาสําหรับ WIFI Router ความจุสูงและยาวนาน 12V 2A USB DC UPS
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| ขนาด: | 190*122*33มม |
พกพา 12v 2a มินิ UPS สําหรับ Wifi Router แบตเตอรี่สํารอง 1A 2A แหล่งไฟฟ้าที่ไม่ขาดสาย DC 5V 9V 12V
| กระแสไฟออก: | 1A/2A/3A |
|---|---|
| พลังการออก: | 24ว |
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
การทํางานอุณหภูมิ มินิ UPS สําหรับ WIFI Router 5200mah หรือปรับแต่ง
| Battery Capacity 2: | 2600mAh*4 |
|---|---|
| Product Name: | Mini UPS Output 12v 2a DC Mini UPS For Wifi Router 5200mah Power Supply |
| Advanced Features: | Scalability, Parallel Operation, Network Management Function, ECO Mode, High-efficiency Design, Visual Interface, Data Logging And Analysis |
5200mah ความจุ DC 5V 9V 12V มินิ UPS Output Current 1A/2A/3A ปรับแต่ง
| Output Current: | 1A/2A/3A |
|---|---|
| Color: | Black |
| Operate Temperature: | -10°C---40°C |
2600mAh*4 ความจุ Mini UPS สําหรับ WIFI Router พลังการออก 24W
| Advanced Features: | Scalability, Parallel Operation, Network Management Function, ECO Mode, High-efficiency Design, Visual Interface, Data Logging And Analysis |
|---|---|
| Technical Parameters: | Mini UPS 12V |
| Output Current: | 1A/2A/3A |
1A/2A Output Current Mini UPS 12V สําหรับการสนับสนุนทางเทคนิคและการส่งเร็ว
| Warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Output Power: | 18w Mini Poe Ups |
| Product Name: | Mini Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc Output |


