ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
26W 52W Output Mini Wifi Router UPS อินเตอร์เน็ต สําหรับ 5V / 9V / 12V DC Power Supply
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| พารามิเตอร์ทางเทคนิค: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
| การใช้งาน: | การจําหน่ายพลังงานสํารองสําหรับรูเตอร์ wifi |
0.4KG พลังงานสํารอง อินเตอร์เน็ต UPS 14000mah 20000mah สําหรับ WiFi Router
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| พารามิเตอร์ทางเทคนิค: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
10400mah 8800mah พลังงานสำรอง Mini Dc Ups สำหรับเราเตอร์และโมเด็ม 18w 36w
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ประเภท: | 10400mah 8800mah พลังงานสำรอง Mini Dc Ups สำหรับเราเตอร์และโมเด็ม 18w 36w |
| พลังการออก: | 18W/36W |
19v Router UPS 10400mah 8800mah Small Ups For Home Modem กล้องวงจรปิด IP
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ประเภท: | 18w 36w แบคเกป พลังงาน มินิ Ups 9v สําหรับรูเตอร์และโมเดม 10400mah 8800mah |
| พลังการออก: | 18W/36W |
แบตเตอรี่สำรอง 10400mah Wifi Router Ups 12v สำหรับแหล่งจ่ายไฟโมเด็ม 18W
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ประเภท: | แบตเตอรี่สำรอง 10400mah Wifi Router Ups 12v สำหรับแหล่งจ่ายไฟโมเด็ม 18W |
| พลังการออก: | 18ว |
มินิ 12 วอท แอพไฟฟ้า UPS อินเตอร์เน็ต UPS พร้อมแอดป์เตอร์ AC สําหรับโมเดมรูเตอร์ 12 วอท 2a
| ชื่อการป้องกัน: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | อะแดปเตอร์ AC (มักรวมอยู่ด้วย) |
| ความดันออก: | กระแสตรง 12V |
แบตเตอรี่ขนาดเล็ก รูเตอร์สํารอง UPS อินเตอร์เน็ต 85-265Vac / 50-60Hz ความดันเข้า 26W 52W
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| ความจุของแบตเตอรี่ 2: | 2600mAh*4 |
รับ UPS 12v ที่ดีที่สุด พร้อมการสนับสนุนและบริการ
| Protection: | Overcurrent |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1018, UPS1036 |
| Product Name: | 8800mah 10400mah 12000mah Mini UPS Power Supply 18W 36W Mini UPS Poe For Wifi Router UPS |
สามารถปรับแต่งและคอมแพคคต์ 196 * 75 * 35mm UPS สําหรับ Router 20000mah
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20000mah |
|---|---|
| หมายเหตุ: | กำลังไฟฟ้าเข้า (แหล่งจ่ายไฟ) ต้องมากกว่ากำลังไฟฟ้าขาออก (แนะนำให้ใช้เครื่องชาร์จกระแสไฟ 4A หรือสูงกว |
| ความจุของแบตเตอรี่ 2: | แบตเตอรี่ลิเธียม 2600mAh |
อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง (UPS) 2400 Wh อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าสําหรับอุตสาหกรรม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| การออกแบบขนาดกะทัดรัดและเป็นโมดูลาร์: | ระบบ UPS ที่ทันสมัยได้รับการออกแบบมาเพื่อประสิทธิภาพของพื้นที่ |
| การใช้งาน: | เครื่องใช้ภายในบ้าน |


