ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
สีดํา Mini DC UPS 7-14 วันทําการ เวลาจัดส่ง FAQ สีดํา
| FAQ: | Brand name is HKIVI, model numbers available are UPS1026 and UPS1052, minimum order quantity is 20 sets, delivery time is 7-14 work days, accepted payment terms are L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, and PayPal |
|---|---|
| Output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini Ups For Wifi Router 9v, Mini Ups For Router And Modem, Mini Ups For Modem And Router) |
| Operate Temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
12v DC UPS แหล่งไฟฟ้าไม่หยุดยั้ง มินิ 5v 9v 12v Output UPS 20000mah 36w 52w
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
คุณสมบัติที่ก้าวหน้า การทํางานพร้อมกัน DC UPS ด้วยความจุเก็บของ 20000mAh
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | -10°ซ---40°ซ |
1A Output Current 19V Ups For Router Networking ขนาดแบตเตอรี่ 20000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| พลังการออก: | 52W |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
มินิ รูเตอร์พกพา Ups 12v UPS รูเตอร์ USB 5V 9V 12V UPS พลังงาน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| พลังงานสำรอง: | ให้การจ่ายไฟอย่างต่อเนื่องให้กับอุปกรณ์ที่ต้องการแหล่งพลังงาน 12 โวลต์ในระหว่างที่ไฟดับหรือความผันผว |
| ใช้มันในขณะที่ชาร์จ: | ไม่จําเป็นต้องรอ |
DC1018P 18w/36w Smart Small Ups สําหรับ Wifi Router ดูแลแบตเตอรี่
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์-10400มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
| ประเภทสินค้า: | Dc1018p Smart Backup Ups สำหรับเราเตอร์ Wifi รักษาแบตเตอรี่สำรอง |
สมาร์ท Small Ups Backup 18650 2-4PCS 8800mAh-10400mAh
| ปัจจัยสำคัญที่ต้องพิจารณา: | ความจุไฟฟ้า เวลาสำรองแบตเตอรี่ รูปคลื่นเอาท์พุตและคุณภาพไฟฟ้า อินเทอร์เฟซและฟังก์ชันการตรวจสอบ ลักษณ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
| รุ่น: | DCL1018C |
HKIVI UPS พลังงานประจํา 26W Mini Poe UPS
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
ความจุของแบตเตอรี่ 20000mAh มินิ DC UPS สําหรับตัวรูเตอร์
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
|---|---|
| พลัง: | 60W |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
DC 5v 9v 12v UPS พลังงานสํารอง 10400mah 20000mah DC UPS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |


