ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
POE15V/24V Output มินิ UPS 12V สีดํา แหล่งไฟฟ้าไม่หยุด 10400mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | POE15V/24V Output มินิ UPS 12V สีดํา แหล่งไฟฟ้าไม่หยุด 10400mah 20000mah |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
Ups พลังงานไฟฟ้า 10400MAH MINI UPS สีดํา 10400mah สําหรับ Wifi Fouter
| ชื่อสินค้า: | อัพพาวเวอร์ซัพพลาย 10400MAH มินิยูพีเอส |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 20 ชุด เวลาจัดส่งคือ 7-14 วันทำการ เงื่อนไขการชำระเงินที่ยอมรับคือ L/C, D/A, |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ชาร์จใหม่ 8000-48000mah มินิ UPS พลังงานสํารองสําหรับ Router และ Modem
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| ประเภท: | ดีซีมินิยูพีเอส |
| พลังการออก: | 60W |
มินิ UPS DC 12v Wifi Router 14000mah ใช้กับโมเดม กล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ขนาด: | 190*122*33มม |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 14000mAh |
8000mah-20000mah มินิ Ups แบตเตอรี่สํารองสําหรับ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
Mini DC UPS 8800mah 14000mah Smart Mini UPS สําหรับรูเตอร์และโมเดมพกพา
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
Mini Ups DC 9V 12V 5V Smart Mini UPS สําหรับ Wifi Router เว็บแคมกล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | กระแสเกิน |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
มินิ UPS 5v 9v 12v Output 1a 2a UPS แบตเตอรี่อินเตอร์เน็ต ความจุ 2600mAh*4
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่ 2: | 2600mAh*4 |
0.4KG Output Power 52W Portable Mini UPS อินเตอร์เน็ตสําหรับพลังงานพกพา
| สินค้ามา: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
8000-10400mah ความจุแบตเตอรี่ มินิ UPS 12V DC 1A/2A สําหรับ Wifi
| ใช้มันในขณะที่ชาร์จ: | ไม่จําเป็นต้องรอ |
|---|---|
| พลังงานสำรอง: | ให้การจ่ายไฟอย่างต่อเนื่องให้กับอุปกรณ์ที่ต้องการแหล่งพลังงาน 12 โวลต์ในระหว่างที่ไฟดับหรือความผันผว |
| ขนาด: | 190*122*33มม |


