ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
โมเดม UPS พลังงานมินิ UPS 12V 2A 5V 9V 12V 24V POE Port 18w 36w 12000mah
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ 12V 2A |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิดไอพี, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนทิศทาง, POE |
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
POE มินิ UPS 12V 2A แหล่งไฟฟ้าไม่หยุดยั้ง มินิ Ups 18w 36w 12000mah Max
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| คําสําคัญ: | ups mini, 5v ups, ups ขนาดเล็กสำหรับบ้าน, dc ups 10400, mini ups 5v 9v 12v |
การบันทึกและวิเคราะห์ข้อมูล มินิ UPS 12V T/T เงื่อนไขการชําระเงิน คุณสมบัติที่พัฒนา
| Operate temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
|---|---|
| Color: | Black |
| Weight: | 0.4KG |
Origin Mini UPS 12V With Visual Interface Model Numbers UPS1026 และ UPS1052 คุณสมบัติที่ก้าวหน้า
| Features: | Mini UPS for wifi router, UPS for router and modem, Mini UPS battery backup |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1026 and UPS1052 |
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
8800mAh 10400mAh 12000mAh มินิ UPS พลังงาน 18W 36W มินิ UPS Poe สําหรับ Wifi Router UPS
| ชื่อสินค้า: | 8800mah 10400mah 12000mah มินิ UPS พาวเวอร์ซัพพลาย 18W 36W Mini UPS Poe |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
| ขนาด: | 190*122*33มม |
1A/2A mini ups 12v Output Current แหล่งไฟฟ้าที่ไม่หยุดสําหรับกล้อง CCTV และ Router WIFI
| ประเภทสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| การใช้งาน: | เราเตอร์ โมเด็ม กล้องวงจรปิด ระบบเครือข่าย |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
แบตเตอรี่สํารอง 8800mah Smart Mini UPS สําหรับ Router 12v พลังงานไฟฟ้า 18W
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ประเภท: | ดีซียูพีเอส POE |
| พลังการออก: | 18ว |
DC Poe UPS 14000mah มินิ UPS 12V สําหรับ Wifi Router แบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จใหม่ได้ 20000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ประเภท: | อัพ 12V สำหรับเราเตอร์ Wifi |
| พลังการออก: | 52W |
HKIVI ขนาดเล็ก 0.4KG UPS อินเตอร์เน็ต มินิ Ups สําหรับ CCTV กล้องป้องกันวงจรสั้น
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | ไฟฟ้าลัดวงจร |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
พลังงานไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง DC Smart Mini Ups With Poe Port Mini Ups สําหรับรูเตอร์ Wifi 8000-20000mah
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ประเภท: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
| พลังการออก: | 26-65W |


