ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
POE15V/24V Output มินิ UPS 12V สีดํา แหล่งไฟฟ้าไม่หยุด 10400mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | POE15V/24V Output มินิ UPS 12V สีดํา แหล่งไฟฟ้าไม่หยุด 10400mah 20000mah |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
Ups พลังงานไฟฟ้า 10400MAH MINI UPS สีดํา 10400mah สําหรับ Wifi Fouter
| ชื่อสินค้า: | อัพพาวเวอร์ซัพพลาย 10400MAH มินิยูพีเอส |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 20 ชุด เวลาจัดส่งคือ 7-14 วันทำการ เงื่อนไขการชำระเงินที่ยอมรับคือ L/C, D/A, |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
DC UPS 12v 14000mah 20000mah Mini Ups สําหรับพลังงานสํารอง Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ประเภท: | ดีซีอัพ |
| พลังการออก: | 26W/52W |
ชาร์จใหม่ 8000-48000mah มินิ UPS พลังงานสํารองสําหรับ Router และ Modem
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| ประเภท: | ดีซีมินิยูพีเอส |
| พลังการออก: | 60W |
8000mah-20000mah มินิ Ups แบตเตอรี่สํารองสําหรับ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
มินิ UPS 5v 9v 12v Output 1a 2a UPS แบตเตอรี่อินเตอร์เน็ต ความจุ 2600mAh*4
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่ 2: | 2600mAh*4 |
0.4KG Output Power 52W Portable Mini UPS อินเตอร์เน็ตสําหรับพลังงานพกพา
| สินค้ามา: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
พลังงานออก 26W / 52W 12v Mini UPS สําหรับ Router ที่มีความจุสูง 8000-20000mAh
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| กำลังขับ (สูงสุด): | 26W/52W |
| การออกแบบที่กะทัดรัด: | ขนาดเล็กและพกพา ทําให้มันเหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลายและง่ายในการติดตั้ง |
แบบพกพา Mini UPS สำหรับ Wifi Router Mini DC UPS 5V 9V 12V แบตเตอรี่สำรอง
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | กระแสเกิน |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
18w / 36w การออกกําลัง มินิ Ups 5v 9v 12v สําหรับ Wifi Router 1-8A การออกกําลัง
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe, ระบบเครือข่าย |
| พลังการออก: | 18W/36W |


