ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ ups ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
8800mAh 1040mAh ความจุแบตเตอรี่ 5v 9v 12v UPS พลังงานไฟฟ้า DC UPS สําหรับ WiFi Modem
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
12V DC UPS พลังงาน 18W 10400mah 36w 12000mah Mini Ups 5V USB 12V Outout Poe UPS
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
บ้านขนาดเล็ก มินิ DC UPS 12V ด้วย Poe Port USB 5V / 9V / 12V / 24V Output Ups สําหรับ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
Modem UPS พลังงานไฟฟ้า 1A/2A Output Current 5V 9V 12V DC UPS กับ Poe 18w 36w
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิดไอพี, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนทิศทาง, POE |
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
18W Mini Poe Ups DC 10400 สําหรับ Router พกพาง่ายและมั่นคง พลังงาน 5v 9v 12v
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
จําหน่ายพลังงาน UPS ขนาดเล็ก ความจุที่แตกต่างกัน 8800mah 10400mah 12000mah 18w 36w DC 12v Ups
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟ UPS |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| การสนับสนุนและบริการ: | การตรวจสอบและการจัดการระยะไกล บริการเปลี่ยนแบตเตอรี่ การอัปเดตและอัปเกรดซอฟต์แวร์ การอัปเดตและอัปเกร |
พลังงานผลิต 18W 36W Mini Poe Ups พลังงานสําหรับ Wifi Router Modem
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
มินิ UPS 12V Output 12v 2a อินเตอร์เน็ตพอร์ตพอร์ต 5200mah พลังงานสําหรับ Wifi Router
| สินค้ามา: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
อินเทอร์เน็ต UPS DC ระยะยาว พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยน DC 12V 2A Mini Ups สําหรับ Router
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 5200mAh |
| พลังการออก: | 24ว |
DC มินิ Ups 5200mAh แบตเตอรี่ลิตিয়াম มินิ Ups 12v 2a Wifi Router Ups
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาท์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ท |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A/3A |


