ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ ups ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
ประเภทแบตเตอรี่ลิทธิียมอิออน มินิ พกพา UPS สมาร์ท มินิ Ups สําหรับอุปกรณ์มือถือและอุปกรณ์
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| สถานที่เกิด: | จีน |
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 60W |
สมาร์ท มินิ UPS ความจุพลังงาน 60w สมาร์ท Ups พลังงานสําหรับโมเดม / กล้อง CCTV IP
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ยูพีเอสดีพี60W |
| อุปกรณ์ที่รองรับ: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
Small Ups แบตเตอรี่สํารอง พร้อมพับหลายจุด และพอร์ต USB 8000mAh 20800mah Mini UPS
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ยูพีเอสดีพี60W |
| อุปกรณ์ที่รองรับ: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
Poe Usb 5v 9v 12v มินิ UPS 12V สําหรับ Wifi Router 8800mah 10400mah 12000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| พลังการออก: | 18w 36w |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
HKIVI มินิ UPS DC12 Volt Ups แรงไฟสํารองสําหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์รูเตอร์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| พลังการออก: | 36w |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
พลังงานสํารอง 10400mah DC Mini UPS 12V Router Ups สําหรับกล้องวงจรปิด Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | 8-10 ชม |
| ขนาด: | ขนาด 130mm x 80mm x 20mm |
OEM ODM 8800mAh 10400mAh พกพา มินิ Ups 12V UPS สําหรับ Router
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| output: | 12V |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
12 โวลต์ รูเตอร์ Ups พลังงานสํารอง มินิ DC UPS ความดันเข้า AC 100V-240V Poe UPS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 2A |
| ความดันออก: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
มินิ พกพา UPS พลังงาน 12V 8800mAh พลังงานออก 18w 36w
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| การใช้งาน: | กล้องวงจรปิด, รูเตอร์, โมเดม, ไฟ LED เป็นต้น |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz |
พลังงานไฟฟ้าไม่หยุดยั้ง มินิอัพ 8800mah 10400mah USB 5V 9V 12V POE UPS
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
| พารามิเตอร์ทางเทคนิค: | ความจุของแบตเตอรี่ ขนาด คุณสมบัติขั้นสูง การใช้งาน กำลังขับ น้ำหนัก สถานที่กำเนิด ความชื้น |


