ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ ups ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
8000MAH-10400MAH แหล่งจ่ายไฟสำรองของ UPS Mini UPS DC1018P
| ชื่อสินค้า: | 8000MAH-10400MAH แหล่งจ่ายไฟสำรองของ UPS Mini UPS DC1018P |
|---|---|
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
การสนับสนุน Router UPS พลังงาน 0.4KG UPS แบตเตอรี่สํารอง 10400mah สําหรับ Router
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| พารามิเตอร์ทางเทคนิค: | ความจุของแบตเตอรี่ ขนาด คุณสมบัติขั้นสูง การใช้งาน กำลังขับ น้ำหนัก สถานที่กำเนิด ความชื้น |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000MAH-10400MAH |
5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups พลังงานสํารอง ขนาดเล็ก 10400mah 18w
| ชื่อสินค้า: | ไฟสำรองของ UPS |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
8000mAh 8800mAh 10400mAh 14000mAh พลังงานสํารอง UPS ขนาดเล็ก สําหรับโมเดมและรอยเตอร์
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah 8800mah 10400mah 14000mah |
HKIVI UPS พลังงานประจํา 26W Mini Poe UPS
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
แหล่งไฟฟ้าพกพา มินิยูพีเอส สําหรับไวไฟ รูเตอร์ 18w สําหรับโมเดม กล้อง Cctv 10400mah 2000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
HKIVI มินิ UPS 220V สําหรับ Router และ Modem พร้อม Poe แบตเตอรี่สํารอง
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
1A/2A Output Current Mini UPS สําหรับ Wifi Router ความจุแบตเตอรี่ ระยะ 8000mah-20000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
8000mah 20000mah มินิ UPS สําหรับบ้าน มินิ รูเตอร์ UPS OEM ODM USB 5V 9V 12V
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| ชื่อสินค้า: | แหล่งไฟฟ้าพกพา มินิยูพีเอส สําหรับไวไฟ รูเตอร์ 18w สําหรับโมเดม กล้อง Cctv 10400mah 2000mah |
มินิ UPS สําหรับ Wifi Router และ Modem Output 5VDC/9VDC/12VDC พลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ช่วงความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |


