ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ ups ] การจับคู่ 348 ผลิตภัณฑ์.
พลังงาน 18W มินิ UPS สําหรับ Wifi Router กับ Poe 8000mah 8800mah 14000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000มิลลิแอมป์ 8800มิลลิแอมป์ 14000มิลลิแอมป์ |
มินิ UPS 5V 24V UPS พลังงานสํารองสําหรับ Wifi Router และ Modem 12000mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| พลัง: | 60W |
60W Mini UPS 5V 9V 12V แบตเตอรี่สำรองขนาดกะทัดรัดของ UPS สำหรับโฮมออฟฟิศ
| ชื่อสินค้า: | 60W Mini UPS 5V 9V 12V แบตเตอรี่สำรองขนาดกะทัดรัดของ UPS สำหรับโฮมออฟฟิศ |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงานที่บ้าน, ธุรกิจขนาดเล็ก, อินเทอร์เน็ตคาเฟ่, ห้องสมุดสาธารณะ, กิจกรรมกลางแจ้ง, สถานที่ห่างไกล |
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
8000mah-20000mah ความจุของแบตเตอรี่ ระยะความจุ UPS พลังงานสํารองสําหรับรูเตอร์ 1A/2A ปัจจุบันออก
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12000มิลลิแอมป์ 20000มิลลิแอมป์ |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
จําหน่ายพลังงานโดยไม่หยุดยั้ง UPS พลังงานสํารอง 12000mah 20000mah 60W UPS สําหรับ WiFi Router และ Modem
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
| สี: | สีดำ |
20000mah Black UPS กำลังสำรองเอาต์พุต POE 15V / 24V Mini UPS สำหรับ Wifi Router 9V
| ชื่อสินค้า: | 20000mah Black UPS กำลังสำรองเอาต์พุต POE 15V / 24V Mini UPS สำหรับ Wifi Router 9V |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
ความจุของแบตเตอรี่ 20000mAh มินิ DC UPS สําหรับตัวรูเตอร์
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
|---|---|
| พลัง: | 60W |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
Mini Portable Ups DC Smart Mini Ups 60w 20800mah สําหรับเครื่องกํากับกล้องแล็ปท็อป
| ชื่อสินค้า: | 5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups พลังงานสํารอง ขนาดเล็ก 10400mah 18w |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| การบรรจุและการจัดส่ง: | Product Packaging: Mini UPS for Wifi Router device, Power Adapter, USB Cable, User Manual. |
HKIVI 8000mah 8800mah 14000mah 20800mah Smart Mini Ups 60W สําหรับคอมพิวเตอร์และรูเตอร์ Wifi
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
พัสดุไฟฟ้าออนไลน์ 5VDC 9VDC 12VDC POE15V และ POE24V
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงินที่มีอยู่: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, เพย์พาล |
| ประเภทสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |


