ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
20000mah Dc Ups พล๊อกแอนด์เพลย์ Feature เหมาะสําหรับการให้พลังงานสํารองของ WiFi Router
| การใช้งาน: | mini dc ups สําหรับรูเตอร์ wifi 20000mah |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 2A/2.5A/3A |
| การใช้งาน 2: | การจําหน่ายพลังงานสํารองสําหรับรูเตอร์ wifi |
ความเหมาะสมของอุปกรณ์ที่แข็งแกร่ง UPS พลังงานสําหรับบ้านและสํานักงานสนับสนุน IP กล้อง CCTV
| Support And Services: | Remote Monitoring And Management, Battery Replacement Services, Software Updates And Upgrades, Firmware Updates And Upgrades, Technical Consultation With Experts, Repair And Maintenance Services |
|---|---|
| Output Current: | 1A/2A |
| Model Numbers: | UPS1018, UPS1036 |
DC 60w 17600-41600mah UPS พลังงานสํารองสําหรับคอมพิวเตอร์และ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| ประเภท: | แหล่งจ่ายไฟ DC ยูพีเอส |
| พลังการออก: | 60W |
UPS พลังงานสํารอง Mini Poe 60w DC UPS สําหรับระบบพลังงานที่สามารถปรับปรุงได้
| พลังการออก: | 60W |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe, เครือข่าย |
| ปริมาณ/ความจุของแบตเตอรี่: | 18650/21700/32700 4-8PCS 8800mAh--48000mah เลือก |
สีดําความถี่สูงออนไลน์ UPS สําหรับการสนับสนุนทางเทคนิคและการติดตั้งที่เรียบร้อย
| Applications: | Data centers, server rooms, healthcare facilities, industrial automation, telecommunications infrastructure, financial institutions, retail environments, home offices, small businesses, educational institutions, entertainment and broadcasting industries, r |
|---|---|
| Input Voltage: | 220V |
| Product Name: | Home 220V Backup External Battery Ups Power Supply 800w 1600w 2400w Online Ups Backup Power |
การออกแบบแทรนฟอร์เมอร์ภาระหนัก การจัดหาพลังงานแบบไม่หยุดต่อเนื่องในสาย UPS สําหรับการลดความดังอุตสาหกรรม
| High Efficiency Operation: | Achieves high energy efficiency with advanced power conversion technology, reducing operational costs and heat generation |
|---|---|
| Product Category: | UPS Power Supply |
| Product Name: | UPS/ICU/PICU/NICU/RICU For Operating Room Uninterruptible Power Supply Standby Computer Emergency Voltage Stabilization |
ความจุของแบตเตอรี่ 20000mah มินิ DC UPS สําหรับ WiFi Router 20000mah
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูง ส่วนต่อประสานกับภาพ การบันทึกและการวิเคราะห์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
| ความจุของแบตเตอรี่ 2: | แบตเตอรี่ลิเธียม 2600mAh |
ความจุของแบตเตอรี่ 48000mAh UPS ไฟฟ้าที่ไม่ถูกขวาง อุณหภูมิการทํางาน 0C-40C พลังงานออก 60W
| เอาต์พุต 2: | กระแสตรง 5V/2.4A |
|---|---|
| โพเอาท์พุต 1: | โพอี 15V/1.5A |
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
กำลังขับ 18W Mini Poe UPS แหล่งจ่ายไฟ 5V USB 9V 12V DC เอาต์พุต Ups
| ชื่อสินค้า: | กำลังขับ 18W Mini Poe UPS แหล่งจ่ายไฟ 5V USB 9V 12V DC เอาต์พุต Ups |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
| หมายเลขรุ่น: | UPS1018, UPS1036 |
5v 9v 12v DC UPS สำหรับเราเตอร์ Uninterruptble Power Supply Mini Dc Ups 10400mah
| ชื่อสินค้า: | 5v 9v 12v DC UPS สำหรับเราเตอร์ Uninterruptble Power Supply Mini Dc Ups 10400mah |
|---|---|
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| สี: | ดำขาว |


