ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
การสนับสนุน Router UPS พลังงาน 0.4KG UPS แบตเตอรี่สํารอง 10400mah สําหรับ Router
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| พารามิเตอร์ทางเทคนิค: | ความจุของแบตเตอรี่ ขนาด คุณสมบัติขั้นสูง การใช้งาน กำลังขับ น้ำหนัก สถานที่กำเนิด ความชื้น |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000MAH-10400MAH |
บ้านขนาดเล็ก มินิ DC UPS 12V ด้วย Poe Port USB 5V / 9V / 12V / 24V Output Ups สําหรับ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
Modem UPS พลังงานไฟฟ้า 1A/2A Output Current 5V 9V 12V DC UPS กับ Poe 18w 36w
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิดไอพี, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนทิศทาง, POE |
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
18W Mini Poe Ups DC 10400 สําหรับ Router พกพาง่ายและมั่นคง พลังงาน 5v 9v 12v
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
ปัสดุไฟฟ้า UPS ที่มั่นคง 5v 9v 12v ความชื้น 10%-90% RH กระแสออก 1A/2A 18w 36w 8800mah 10400mah 12000mah
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| ใส่ออก: | 5v 9v 12v 24v |
| การสนับสนุนและบริการ: | การตรวจสอบและการจัดการระยะไกล บริการเปลี่ยนแบตเตอรี่ การอัปเดตและอัปเกรดซอฟต์แวร์ การอัปเดตและอัปเกร |
UPS แบคเกป พลังงาน 12v 2a UPS Mini สําหรับ WiFi Router 5200mah การสนับสนุน ปรับแต่ง
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ลักษณะป้องกัน: | การป้องกันในตัวต่อการโอเวอร์โหลด ไฟฟ้าลัดวงจร และการชาร์จไฟมากเกินไป |
พลังงานผลิต 18W 36W Mini Poe Ups พลังงานสําหรับ Wifi Router Modem
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
สีดํา สีขาว UPS พลังงาน 190 * 122 * 33mm สําหรับการทํางาน
| Applications: | Provides A Reliable Backup Power Supply For WiFi Routers For Extended Periods, With Battery Capacities Ranging From 8000mAh To 20000mAh. With An Input Voltage Range Of 85-265Vac/50-60Hz, It Ensures Compatibility With Most Routers. Weighing Merely 0.4KG, It |
|---|---|
| Output Current: | 1A/2A |
| Output Power: | 26W Mini Poe Ups |
8800mAh 1040mAh ความจุแบตเตอรี่ 5v 9v 12v UPS พลังงานไฟฟ้า DC UPS สําหรับ WiFi Modem
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
จําหน่ายพลังงานโดยไม่หยุดยั้ง UPS พลังงานสํารอง 12000mah 20000mah 60W UPS สําหรับ WiFi Router และ Modem
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
| สี: | สีดำ |


