ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
HKIVI 18w แบตเตอรี่สำรอง UPS แหล่งจ่ายไฟสำหรับ Wifi Router 9V 12V 5V Usb
| ชื่อสินค้า: | HKIVI 18w แบตเตอรี่สำรอง UPS แหล่งจ่ายไฟสำหรับ Wifi Router 9V 12V 5V Usb |
|---|---|
| การสนับสนุนและบริการ: | การตรวจสอบและการจัดการระยะไกล บริการเปลี่ยนแบตเตอรี่ การอัปเดตและอัปเกรดซอฟต์แวร์ การอัปเดตและอัปเกร |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
8000MAH-10400MAH แหล่งจ่ายไฟสำรองของ UPS Mini UPS DC1018P
| ชื่อสินค้า: | 8000MAH-10400MAH แหล่งจ่ายไฟสำรองของ UPS Mini UPS DC1018P |
|---|---|
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
แบตเตอรี่สํารอง 8800mah 10400mah มินิ Ups แบตเตอรี่สํารองสําหรับโมเดมและ Router Output 5VDC/9VDC/12VDC
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่สำรอง Mini Ups พลังงานสำรองสำหรับโมเด็มและเราเตอร์เอาต์พุต 5VDC / 9VDC / 12VDC |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | The brand of this product is HKIVI. แบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คือ HKIVI The model number |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
UPS ขนาดเล็กสําหรับบ้าน 8800mah มินิ UPS 12V10400mah แบตเตอรี่สํารองสําหรับรูเตอร์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ประเภท: | ดีซีมินิยูพีเอส |
| พลังการออก: | 26W |
DC Ups 26W 20000mah 14000mah Mini UPS สําหรับ Wifi Router แบตเตอรี่สํารองไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ประเภท: | DC UPS 12V |
| พลังการออก: | 26W |
12V 10400mah มินิ UPS พลังงาน 18W 36W มินิ UPS Poe สําหรับ Wifi Router UPS
| ชื่อสินค้า: | Poe Mini Ups 10400mah 8800mah 18w แหล่งจ่ายไฟของ UPS UPS ขนาดเล็กสำหรับ Home Fouter |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
| ขนาด: | 190*122*33มม |
60W Mini UPS 5V 9V 12V แบตเตอรี่สำรองขนาดกะทัดรัดของ UPS สำหรับโฮมออฟฟิศ
| ชื่อสินค้า: | 60W Mini UPS 5V 9V 12V แบตเตอรี่สำรองขนาดกะทัดรัดของ UPS สำหรับโฮมออฟฟิศ |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงานที่บ้าน, ธุรกิจขนาดเล็ก, อินเทอร์เน็ตคาเฟ่, ห้องสมุดสาธารณะ, กิจกรรมกลางแจ้ง, สถานที่ห่างไกล |
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
8000mah-20000mah ความจุของแบตเตอรี่ ระยะความจุ UPS พลังงานสํารองสําหรับรูเตอร์ 1A/2A ปัจจุบันออก
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12000มิลลิแอมป์ 20000มิลลิแอมป์ |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
DC 12V UPS พลังงานสํารอง ขนาดเล็ก 18w 10400mah Mini Ups พลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
| คำถามที่พบบ่อย: | ชื่อแบรนด์คือ HKIVI บรรจุภัณฑ์ผลิตภัณฑ์ประกอบด้วยอุปกรณ์ Mini UPS สำหรับอุปกรณ์เราเตอร์ไร้สาย อะแดปเ |
มินิอัพ 24W อัตราการออกพลังงาน อัพพาส อินเตอร์เน็ต ด้วยแบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรม DC 12V สําหรับรูเตอร์
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 5200mAh |


