ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
12V DC UPS สําหรับ Router กับ Poe 8800mah 10400mah 12000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
แบตเตอรี่สํารอง 8800mah 10400mah มินิ Ups แบตเตอรี่สํารองสําหรับโมเดมและ Router Output 5VDC/9VDC/12VDC
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่สำรอง Mini Ups พลังงานสำรองสำหรับโมเด็มและเราเตอร์เอาต์พุต 5VDC / 9VDC / 12VDC |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | The brand of this product is HKIVI. แบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คือ HKIVI The model number |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
8000mah-20000mah พลังงานสํารอง UPS ขนาดเล็ก สําหรับโมเดมและรูเตอร์
| ชื่อสินค้า: | 5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups พลังงานสํารอง ขนาดเล็ก 10400mah 18w |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| การบรรจุและการจัดส่ง: | Product Packaging: Mini UPS for Wifi Router device, Power Adapter, USB Cable, User Manual. |
5VDC/9VDC/12VDC Ups พลังงานสํารอง USB Poe Mini Dc Router Ups 10400mah 18w
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | The brand of this product is HKIVI. แบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คือ HKIVI The model number |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
8000mah-20000mah มินิ DC UPS 12v สําหรับ Wi-Fi Router พร้อม Poe Port
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| การใช้งาน: | เราเตอร์ โมเด็ม กล้องวงจรปิด ระบบเครือข่าย |
| สินค้า: | DC UPS พร้อมพอร์ต Poe 12v โมเด็มอัพแรงดันไฟฟ้าขาเข้า 85-265Vac / 50-60Hz |
UPS1026CP มินิ Wifi Router UPS 12V 8000-20000mAh ความจุเก็บ POE UPS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ไฟแสดงสถานะ LED: | แสดงภาพสถานะแบตเตอรี่และสภาวะพลังงาน |
| ใบสมัคร: | เราเตอร์ โมเด็ม กล้องวงจรปิด ระบบเครือข่าย |
2200mAh*4 แบตเตอรี่ลิเดียม Wifi Router Ups 9v สําหรับ POE ด้วยความจุ 10400mAh
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10 ℃ -40 ℃ |
| พื้นที่ใช้งาน: | โทรคมนาคม ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การรักษาความปลอดภัยและการเฝ้าระวัง การขนส่ง เทคโนโลยีสารสนเทศ ก |
8000MAH-10400MAH ความจุแบตเตอรี่ พกพา มินิ DC UPS สําหรับ POE ที่รองรับ Router
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| คําสําคัญ: | มินิ UPS POE มินิ UPS สําหรับ Wifi Router 9V มินิ UPS สําหรับ Modem และ Router |
เครื่องจ่ายไฟสำรอง Smart Mini Router Ups พร้อมอินพุต 220v 110v
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| พลังการออก: | 18W/36W |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์-10400มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
Poe 10400mah Mini Dc Ups สําหรับ Router พลังงานที่มั่นคง แบตเตอรี่สํารอง 220v 110v
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800มิลลิแอมป์/10400มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
| กำลังขับ (สูงสุด): | 18W/36W |


