ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
DC UPS ไฟฟ้าไม่หยุด 8800mah Mini UPS การออก 5VDC/9VDC/12VDC POE15V/24V
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ประเภท: | DC Mini Ups 10400mah 8800mah Ups สำหรับเราเตอร์ Wifi และโมเด็ม 18W |
| พลังการออก: | 18ว |
แบตเตอรี่สำรอง 10400mah Mini Ups 12v สำหรับ Wifi Router แหล่งจ่ายไฟ 36W
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ประเภท: | แบตเตอรี่สำรอง 10400mah Mini Ups 12v สำหรับ Wifi Router แหล่งจ่ายไฟ 36W |
| พลังการออก: | 18W/36W |
มินิ UPS 5V 24V UPS พลังงานสํารองสําหรับ Wifi Router และ Modem 12000mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| พลัง: | 60W |
20000mah Black UPS กำลังสำรองเอาต์พุต POE 15V / 24V Mini UPS สำหรับ Wifi Router 9V
| ชื่อสินค้า: | 20000mah Black UPS กำลังสำรองเอาต์พุต POE 15V / 24V Mini UPS สำหรับ Wifi Router 9V |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
5VDC/9VDC/12VDC Ups พลังงานสํารอง USB Poe Mini Dc Router Ups 10400mah 18w
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | The brand of this product is HKIVI. แบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คือ HKIVI The model number |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
5v 9v 12v UPS พลังงานสํารอง DC Mini Ups สําหรับ Wifi Router 8800-20000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
| ช่วงความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
24W UPS 12V 2A 5200mah Mini Ups สําหรับ Wifi Router โมเดม กล้อง DC 12V UPS
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| พลังการออก: | 24ว |
| ลักษณะป้องกัน: | การป้องกันในตัวต่อการโอเวอร์โหลด ไฟฟ้าลัดวงจร และการชาร์จไฟมากเกินไป |
มินิ 12 วอท แอพไฟฟ้า UPS อินเตอร์เน็ต UPS พร้อมแอดป์เตอร์ AC สําหรับโมเดมรูเตอร์ 12 วอท 2a
| ชื่อการป้องกัน: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | อะแดปเตอร์ AC (มักรวมอยู่ด้วย) |
| ความดันออก: | กระแสตรง 12V |
20000mAh Smart Mini UPS สําหรับ Wifi Router DC Ups แบตเตอรี่สํารอง 12v
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20000mah |
|---|---|
| การใช้งาน: | Smart Mini UPS สำหรับ Wifi Router 20000mah |
| ขนาด: | 196*75*35มม |
HKIVI 8800mah-20000mah 5V 9V 12V Mini DC UPS พลังงานด้วยพอร์ต USB Poe
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |


