ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
DC 5V 9V 12V Mini DC Poe UPS 26w 52w 10400mah 14000mah 20000mah รูเตอร์ มินิอัพ
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ประเภท: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
| พลังการออก: | 26W |
Mini UPS แหล่งจ่ายไฟ 24V UPS 1A/2A 18w 36w 10400mah 12000mah สำรอง Power Ups
| ชื่อสินค้า: | Mini UPS แหล่งจ่ายไฟ 24V UPS 1A/2A 18w 36w 10400mah 12000mah สำรอง Power Ups |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | กระแสเกิน |
| การสนับสนุนและบริการ: | การตรวจสอบและการจัดการระยะไกล บริการเปลี่ยนแบตเตอรี่ การอัปเดตและอัปเกรดซอฟต์แวร์ การอัปเดตและอัปเกร |
18w มินิ โป้ อัพ แบคเกป พลังงาน มินิ อัพ สําหรับ รูเตอร์ กล้อง Cctv 8800mah 10400mah
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
| การสนับสนุนด้านเทคนิคและบริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิคตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน การติดตั้งและตั้งค่าในสถานที่ การตรวจสอบและการวินิจฉัยระย |
DC Mini UPS 12V แหล่งจ่ายไฟสำรอง Dc 5v 9v 12v Ups สำหรับ Wifi Router 5600mah 10400mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 5600mAh |
| พลังการออก: | 24ว |
18W Mini Poe Ups DC 10400 สําหรับ Router พกพาง่ายและมั่นคง พลังงาน 5v 9v 12v
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 18w |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
ชาร์จใหม่ได้ 48000mah Mini Portable Ups Power Supply สำหรับเราเตอร์และเสาอากาศ Wifi
| กระแสไฟออก: | 1~8เอ |
|---|---|
| เอาต์พุต 3: | DC 9V (12V) /2A |
| ชื่อสินค้า: | ชาร์จใหม่ได้ 48000mah Mini Portable Ups Power Supply สำหรับเราเตอร์และเสาอากาศ Wifi |
บ้านขนาดเล็ก มินิ DC UPS 12V ด้วย Poe Port USB 5V / 9V / 12V / 24V Output Ups สําหรับ Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
5v 9v 12v DC UPS สำหรับเราเตอร์ Uninterruptble Power Supply Mini Dc Ups 10400mah
| ชื่อสินค้า: | 5v 9v 12v DC UPS สำหรับเราเตอร์ Uninterruptble Power Supply Mini Dc Ups 10400mah |
|---|---|
| ลักษณะ: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| สี: | ดำขาว |
กำลังขับ 18W Mini Poe UPS แหล่งจ่ายไฟ 5V USB 9V 12V DC เอาต์พุต Ups
| ชื่อสินค้า: | กำลังขับ 18W Mini Poe UPS แหล่งจ่ายไฟ 5V USB 9V 12V DC เอาต์พุต Ups |
|---|---|
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
| หมายเลขรุ่น: | UPS1018, UPS1036 |
หน้าจอ LED 8800-10400mah มินิ UPS อินเตอร์เน็ต การไฟฟ้าที่ไม่หยุด
| ชื่อสินค้า: | อินเตอร์เน็ต UPS |
|---|---|
| ประเภท: | อัพเครือข่ายขนาดเล็ก |
| พลังการออก: | 18W/36W |


