ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
แบบพกพา Mini UPS สำหรับ Wifi Router Mini DC UPS 5V 9V 12V แบตเตอรี่สำรอง
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | กระแสเกิน |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
พลังงานไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง Dc มินิ Ups สําหรับ Wifi Router และแอนเทนนา 10400mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| พลังการออก: | 18ว |
| ความดันทางเข้า: | 110V 220V |
POE15V/24V มินิ DC Poe Ups สําหรับ Wifi Router 5v 9v 12v แบตเตอรี่ 10400mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 220V 110V |
| กำลังขับ PoE: | 15v 24v |
18w / 36w การออกกําลัง มินิ Ups 5v 9v 12v สําหรับ Wifi Router 1-8A การออกกําลัง
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe, ระบบเครือข่าย |
| พลังการออก: | 18W/36W |
Mini Portable Ups DC Smart Mini Ups 60w 20800mah สําหรับเครื่องกํากับกล้องแล็ปท็อป
| ชื่อสินค้า: | 5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups พลังงานสํารอง ขนาดเล็ก 10400mah 18w |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| การบรรจุและการจัดส่ง: | Product Packaging: Mini UPS for Wifi Router device, Power Adapter, USB Cable, User Manual. |
DC มินิ Ups 5200mAh แบตเตอรี่ลิตিয়াম มินิ Ups 12v 2a Wifi Router Ups
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาท์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ท |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A/3A |
26W 52W Output Power Smart Mini UPS 8000mah-20000mah 5v 9v 12v 24v โป้ อัพพาส
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| หนุน: | โมเด็ม,กล้องวงจรปิด,เราเตอร์,ไดเวอร์เตอร์,poe |
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
10400mah UPS Router Wifi Backup แบตเตอรี่ 2A DC 12V Poe Smart Mini UPS สําหรับ Wifi Router Modem กล้อง CCTV บ้าน
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
Mini UPS Output 12v 2a DC Mini UPS สําหรับ Wifi Router พลังงานไฟฟ้า 5200mah
| สินค้ามา: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| หนุน: | โมเด็ม,กล้องวงจรปิด,เราเตอร์ |
มินิ Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc การออก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุ: | 10400มิลลิแอมป์ 20800มิลลิแอมป์ |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |


