ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
DC Mini UPS 12V แหล่งจ่ายไฟสำรอง Dc 5v 9v 12v Ups สำหรับ Wifi Router 5600mah 10400mah 20000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 5600mAh |
| พลังการออก: | 24ว |
พกพา DC MINI UPS POE UPS 5V 9V 12V 18W 10400MAH
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| สีสินค้า: | สีดำ |
| ขั้นต่ำ: | 20 ชิ้น |
18W 12V 9V 5V MINI UPS สําหรับบ้าน Wifi Router โมเดม Cctv 10400mah 18w Ups พลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| การสนับสนุนและบริการ: | มีทีมสนับสนุนด้านเทคนิคสำหรับการติดตั้ง การแก้ไขปัญหา และการบำรุงรักษา มีการเปลี่ยนแบตเตอรี่และอัพเด |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
1A-2A มินิ UPS แบตเตอรี่สํารอง มินิ DC UPS สําหรับ Wifi Router กล้อง CCTV Modem
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 26w-52w |
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ที่แข็งแกร่ง กา |
มินิอัพ พลังงานไฟฟ้า 14000mah มินิดีซีอัพพาสผลิต POE15V/24V มินิอัพพาสสําหรับบ้าน
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ระยะความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| ช่วงกระแสไฟขาออก: | 1A-2A |
DC Poe Mini UPS 5v 9v 12v แบตเตอรี่เล็กสํารองสําหรับบ้าน Wifi กล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| ระยะความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups พลังงานสํารอง ขนาดเล็ก 10400mah 18w
| ชื่อสินค้า: | ไฟสำรองของ UPS |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
รองรับการติดตามและวินิจฉัยทางไกล Mini UPS สําหรับการบรรจุที่ปลอดภัย
| Output Current: | 1A/2A |
|---|---|
| Applications: | Small offices, homes, and other similar settings where a stable internet connection is critical |
| Technical Support: | 24/7 technical support via phone or email, on-site installation and setup, remote monitoring and diagnostics, regular maintenance and firmware updates, extended warranty options |
8000mah-20000mah ความจุแบตเตอรี่ มินิ Ups 12v 2a สําหรับอิเล็กทรอนิกส์
| Color: | Black |
|---|---|
| Output Power: | 18w Mini Poe Ups |
| Operate Temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
UPS ขนาดเล็กอัจฉริยะขนาด 5200mAh สำหรับเราเตอร์และโมเด็มสำรองสถานีไฟฟ้าแบบพกพาขนาด 20000 mAh
| ความจุของแบตเตอรี่: | 5200มิลลิแอมป์-20000มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
|---|---|
| การใช้งาน: | mini dc ups สําหรับรูเตอร์ wifi 20000mah |
| ขนาด: | 196*75*35มม |


