ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
UPS แบคเกป พลังงาน 12v 2a UPS Mini สําหรับ WiFi Router 5200mah การสนับสนุน ปรับแต่ง
| ชื่อสินค้า: | พลังงานสํารอง UPS |
|---|---|
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ลักษณะป้องกัน: | การป้องกันในตัวต่อการโอเวอร์โหลด ไฟฟ้าลัดวงจร และการชาร์จไฟมากเกินไป |
12V DC UPS พลังงาน 18W 10400mah 36w 12000mah Mini Ups 5V USB 12V Outout Poe UPS
| ชื่อสินค้า: | จําหน่ายพลังงาน UPS |
|---|---|
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
2.6KG UPS พลังงานด้วยผลิต 4 DC 12V / 5A และความจุของแบตเตอรี่ 48000mah
| โพเอาท์พุต 1: | โพอี 15V/1.5A |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 100-240Vac/50-60Hz |
| ความดันทางเข้า: | 220V 110V |
แบตเตอรี่สํารอง 60W แหล่งไฟฟ้าสําหรับบ้าน DC 9V / 12V 2A
| รุ่น: | DCP-60W |
|---|---|
| เอาต์พุต 3: | DC 9V (12V) /2A |
| ความดันทางเข้า: | 220V 110V |
UPS พลังงานสํารอง Mini Poe 60w DC UPS สําหรับระบบพลังงานที่สามารถปรับปรุงได้
| พลังการออก: | 60W |
|---|---|
| ใบสมัคร: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe, เครือข่าย |
| ปริมาณ/ความจุของแบตเตอรี่: | 18650/21700/32700 4-8PCS 8800mAh--48000mah เลือก |
12V DC UPS สําหรับ Router กับ Poe 8800mah 10400mah 12000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| หนุน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
DC 1A/2A เครือข่าย 12 โวลต์ Router Ups 18650 Li Ion แบตเตอรี่ประเภท
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
10400mah 14000mah DC 12v Wifi Ups สําหรับ Wifi Router พลังงานออก 26w 52w
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| การใช้งาน: | เราเตอร์ โมเด็ม กล้องวงจรปิด ระบบเครือข่าย |
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
HKIVI DC 1A/2A Output Current 5V DC UPS สําหรับกล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| สินค้า: | HKIVI UPS สำหรับเราเตอร์ wifi DC mini ups เอาต์พุตความจุแบตเตอรี่ขนาดใหญ่ |
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
2200mAh*4 แบตเตอรี่ลิเดียม Wifi Router Ups 9v สําหรับ POE ด้วยความจุ 10400mAh
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10 ℃ -40 ℃ |
| พื้นที่ใช้งาน: | โทรคมนาคม ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การรักษาความปลอดภัยและการเฝ้าระวัง การขนส่ง เทคโนโลยีสารสนเทศ ก |


