ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
12V 5V 9V DC MINI UPS 12V 20000mah สําหรับ WIFI Router Modem
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
MINI UPS ไฟฟ้า 12V UPS 8000MAH 10400MAH 20000MAH ไฟฟ้าไม่หยุด
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
ความจุแบตเตอรี่ 8000mah-20000mah มินิ UPS 12V ส่งฟรีตามมาตรฐาน ภายในสหรัฐอเมริกา มินิ UPS แบตเตอรี่สํารอง
| Features: | Mini UPS for wifi router, UPS for router and modem, Mini UPS battery backup |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1026 and UPS1052 |
| Product Packaging: | Mini UPS 12V device, Power Adapter, USB Cable, User Manual |
DC Mini UPS 12V แหล่งจ่ายไฟสำรอง Dc 5v 9v 12v Ups 20000mah ความจุขนาดใหญ่ UPS
| ชื่อสินค้า: | DC Mini UPS 12V แหล่งจ่ายไฟสำรอง Dc 5v 9v 12v Ups 20000mah ความจุขนาดใหญ่ UPS |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
มินิ UPS 12V แหล่งไฟฟ้าที่ไม่หยุดต่อเนื่อง DC Output 5v 9v 12v มินิ Ups
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | ชื่อแบรนด์ของผลิตภัณฑ์อินเทอร์เน็ตของ UPS คือ HKIVI หมายเลขรุ่นของผลิตภัณฑ์อินเทอร์เน็ตของ UPS คือ U |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
มินิ UPS 12V UPS1036 และ UPS1052 36w 52w 65w 10400mah 20000mah พลังงานไฟฟ้า 5v 9v 12v 24v
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
UPS 12V เราเตอร์ไร้สายอันทรงพลัง UPS พร้อมความจุแบตเตอรี่ 5600mah Dc 5v 9v 12v Mini Ups
| ชื่อสินค้า: | UPS 12V เราเตอร์ไร้สายอันทรงพลัง UPS พร้อมความจุแบตเตอรี่ 5600mah Dc 5v 9v 12v Mini Ups |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | DC Mini UPS 12V แหล่งจ่ายไฟสำรอง Dc 5v 9v 12v Ups สำหรับ Wifi Router 5600mah 10400mah 20000mah |
| สี: | สีดำ |
WIFI Router Modem มินิ UPS Dc 5v 9v 12v แหล่งไฟฟ้าไม่หยุด 20000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
มินิ UPS 36w 52w 65w พลังงานออก 8000mah 10400mah 20000mah พลังงาน UPS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
DC 5V 9V 12V UPS พร้อม 8000mah-20000mah ความจุแบตเตอรี่ Mini Ups 12v
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | DC 5V 9V 12V UPS พร้อม 8000mah-20000mah ความจุแบตเตอรี่ Mini Ups 12v |
|---|---|
| ลักษณะ: | Mini UPS สำหรับเราเตอร์ wifi, UPS สำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, แบตเตอรี่สำรองขนาดเล็กของ UPS |
| ประเภทสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |


