ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
18W 12V 9V 5V MINI UPS สําหรับบ้าน Wifi Router โมเดม Cctv 10400mah 18w Ups พลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| การสนับสนุนและบริการ: | มีทีมสนับสนุนด้านเทคนิคสำหรับการติดตั้ง การแก้ไขปัญหา และการบำรุงรักษา มีการเปลี่ยนแบตเตอรี่และอัพเด |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
18w Mini DC UPS สําหรับ Wifi Router Output POE15V/24V 18w 10400mah พลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน: | เราเตอร์ไร้สาย โมเด็ม กล้องวงจรปิด กล้องถ่ายรูป |
| สี: | สีดำ |
Ups พลังงานไฟฟ้า 10400MAH MINI UPS สีดํา 10400mah สําหรับ Wifi Fouter
| ชื่อสินค้า: | อัพพาวเวอร์ซัพพลาย 10400MAH มินิยูพีเอส |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย: | จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 20 ชุด เวลาจัดส่งคือ 7-14 วันทำการ เงื่อนไขการชำระเงินที่ยอมรับคือ L/C, D/A, |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
8000mah-20000mah มินิ UPS สําหรับ Wifi Router มินิ UPS 12V ที่เข้ากันได้
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
12 วอลต์ มินิ Ups สําหรับ Wifi Router 8000-10400mah ความดันออก 5V 9V 12V
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000-10400mah |
| ขนาด: | 190*122*33มม |
มินิ UPS DC 12v Wifi Router 14000mah ใช้กับโมเดม กล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ขนาด: | 190*122*33มม |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 14000mAh |
Mini DC UPS 8800mah 14000mah Smart Mini UPS สําหรับรูเตอร์และโมเดมพกพา
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
พกพา DC Mini UPS สําหรับ Wifi Router Smart Mini UPS แบตเตอรี่สํารอง Multi Output ออนไลน์
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
การป้องกันวงจรสั้น Smart Mini UPS สําหรับ Wifi Router 9v 12v Smart Mini DC Ups
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
Mini Ups DC 9V 12V 5V Smart Mini UPS สําหรับ Wifi Router เว็บแคมกล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| การคุ้มครอง: | กระแสเกิน |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |


