ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
1A/2A Output Current Mini UPS สําหรับ Wifi Router ความจุแบตเตอรี่ ระยะ 8000mah-20000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| การใช้งาน: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| ยี่ห้อ: | HKIVI |
8000mah 20000mah มินิ UPS สําหรับบ้าน มินิ รูเตอร์ UPS OEM ODM USB 5V 9V 12V
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
| ชื่อสินค้า: | แหล่งไฟฟ้าพกพา มินิยูพีเอส สําหรับไวไฟ รูเตอร์ 18w สําหรับโมเดม กล้อง Cctv 10400mah 2000mah |
พลังงาน 18W มินิ UPS สําหรับ Wifi Router กับ Poe 8000mah 8800mah 14000mah
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000มิลลิแอมป์ 8800มิลลิแอมป์ 14000มิลลิแอมป์ |
ประเภทแบตเตอรี่ลิทธิียมอิออน มินิ พกพา UPS สมาร์ท มินิ Ups สําหรับอุปกรณ์มือถือและอุปกรณ์
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| สถานที่เกิด: | จีน |
| พลังการออก: | มินิโพอัพ 60W |
สมาร์ท มินิ UPS ความจุพลังงาน 60w สมาร์ท Ups พลังงานสําหรับโมเดม / กล้อง CCTV IP
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ยูพีเอสดีพี60W |
| อุปกรณ์ที่รองรับ: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
Poe Usb 5v 9v 12v มินิ UPS 12V สําหรับ Wifi Router 8800mah 10400mah 12000mah
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| พลังการออก: | 18w 36w |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
HKIVI มินิ UPS DC12 Volt Ups แรงไฟสํารองสําหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์รูเตอร์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| พลังการออก: | 36w |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
OEM ODM 8800mAh 10400mAh พกพา มินิ Ups 12V UPS สําหรับ Router
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| output: | 12V |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
Smart Mini UPS 5V 9V 12V 15V 24V พกพา มินิ UPS DC UPS 12V สําหรับ Router
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | -10°ซ---40°ซ |
| หนุน: | โมเด็ม,กล้องวงจรปิด,เราเตอร์,ไดเวอร์เตอร์,poe |
พลังงานออก 26W 52W Smart Mini UPS โป้พอร์ต 5v 9v 12v 24v พลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | -10°ซ---40°ซ |


