ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini up ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
12 วอลต์ มินิ Ups สําหรับ Wifi Router 8000-10400mah ความดันออก 5V 9V 12V
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000-10400mah |
| ขนาด: | 190*122*33มม |
มินิอัพ 26w 10400mah 12v DC มินิอัพสําหรับ WiFi Router การจัดหาพลังงานที่ไม่หยุด
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| น้ําหนัก: | 0.4กก |
ผลิต 26W 18650 Li-Ion Power Mini Ups 5v 2a สําหรับกล้องวงจรปิด
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
DC UPS ความจุขนาดใหญ่ Mini Ups 8800mah ด้วยพลังงานผลิต 52W 26W
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| สินค้า: | HKIVI UPS สำหรับเราเตอร์ wifi DC mini ups เอาต์พุตความจุแบตเตอรี่ขนาดใหญ่ |
| คุณสมบัติขั้นสูง: | ความสามารถในการปรับขนาด, การทำงานแบบขนาน, ฟังก์ชันการจัดการเครือข่าย, โหมด ECO, การออกแบบที่มีประสิท |
8000mah-20000mah มินิ UPS สําหรับโมเดมและรูเตอร์ OEM ODM
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ชื่อกำลังขับของผลิตภัณฑ์: | มินิโพอัพ 26W |
| คำถามที่พบบ่อย: | The brand of this product is HKIVI. แบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คือ HKIVI The model number |
พกพา DC Mini UPS สําหรับ Wifi Router Smart Mini UPS แบตเตอรี่สํารอง Multi Output ออนไลน์
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 °C-45 °C, -20 °C-50 °C, -40 °C-60 °C |
การป้องกันวงจรสั้น Smart Mini UPS สําหรับ Wifi Router 9v 12v Smart Mini DC Ups
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| ข้อดี: | ใช้ขณะชาร์จ พกพาสะดวก ความจุขนาดใหญ่ 8000-20000mAh เอาต์พุตแบบมัลติเพล็กซ์ ความเข้ากันได้ของอุปกรณ์ท |
Mini Poe Ups 5V 12V 19V Smart Mini UPS สําหรับกล้อง Wifi Router
| ชื่อสินค้า: | สมาธิ MIni UPS |
|---|---|
| ความชื้น: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%-90% |
| คำถามที่พบบ่อย: | The brand of this product is HKIVI. แบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คือ HKIVI The model number |
จําหน่ายพลังงาน DC UPS 20000mah MINI Ups 12V POE Output สําหรับ WiFi Router ด้วยแบตเตอรี่ลิธีਅਮ
| ชื่อสินค้า: | มินิอัพ |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 85-265Vac/50-60Hz |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8000mah-20000mah |
UPS1026CP UPS1052C มินิ UPS 12v สําหรับ Wifi Router 26w 52w 14000mah 20000mah 5v 9v 12v
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 8800 มิลลิแอมป์ชั่วโมง/10400 มิลลิแอมป์ชั่วโมง/14000 มิลลิแอมป์ชั่วโมง/20000 มิลลิแอมป์ชั่วโมง |
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |


