ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ภาชนะ BESS
-
ระบบส่งเสริมการเก็บพลังงาน
-
ระบบเก็บพลังงานบูรณาการ
-
ภาชนะเก็บพลังงาน
-
ระบบแปลงไฟ
-
พลังงานไฟฟ้าที่ดินของเครื่องบิน
-
มินิอัพ
-
เครื่องสำรองไฟขนาดเล็ก 12V
-
mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi
-
มินิดีซียูพีเอส
-
สมาธิ MIni UPS
-
จําหน่ายพลังงาน UPS
-
พลังงานสํารอง UPS
-
อินเตอร์เน็ต UPS
-
บีเอ็มเอส ไลฟ์โป4
-
BMS อัจฉริยะ
-
บีเอ็มเอส 48v
-
แบตเตอรี่บอลเลนเซอร์
-
อัลลิ อันโตนิโอ โซโต วาสเกสดีมาก
คำหลัก [ mini ups ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
18w 36w มินิ UPS POE สําหรับ WiFi Router และ Modem 10400mAh 8800mAh Wifi Power Bank
| ขนาด: | 160*105*33มม |
|---|---|
| การใช้งาน: | โมเด็ม, กล้องวงจรปิด ip, เราเตอร์, ตัวเปลี่ยนเส้นทาง, poe |
| ความยืดหยุ่นในการติดตั้ง Mini UPS POE: | มอบความยืดหยุ่นสำหรับอุปกรณ์ที่รองรับ PoE ในสถานที่ที่อาจเข้าถึงปลั๊กไฟได้ยาก ทำให้เหมาะสำหรับจุดเข้ |
มินิ UPS สําหรับ WiFi Router 10400mah 8800mah แหล่งไฟฟ้าไม่หยุด
| กำลังไฟฟ้าขาออก Mini UPS POE: | นำเสนอความสามารถ Power over Ethernet (PoE) โดยส่งทั้งพลังงานและข้อมูลผ่านสายอีเธอร์เน็ต โดยทั่วไปจะใ |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| ความจุพลังงานและอายุการใช้งานแบตเตอรี่ Mini UPS POE: | โดยปกติแล้วจะมีเอาต์พุตพลังงานที่สูงกว่าเพื่อรองรับอุปกรณ์ผ่านอีเธอร์เน็ต ซึ่งอาจส่งผลกระทบต่อเวลากา |
มินิ UPS 12V เลขรุ่น UPS1026 และ UPS1052 การใช้งานต่อเนื่อง เงิน กรัม การชําระเงิน ความพึงพอใจของลูกค้า
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
|---|---|
| Brand: | HKIVI |
| Output Current: | 1A/2A |
มินิ UPS 12V พร้อมความแรงไฟเข้า 85-265Vac/50-60Hz และกระแสไฟออก 1A/2A
| Price Negotiable: | Yes |
|---|---|
| Brand: | HKIVI |
| Advanced Features: | Scalability, Parallel operation, Network management function, ECO mode, High-efficiency design, Visual interface, Data logging and analysis |
5200mAh Mini UPS สําหรับ WIFI Router 10%-90% RH ความชื้นและความจุสูง 1A Output Current
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
|---|---|
| Applications: | Backup Power Supply For Wifi Router |
| Dimensions: | 190*122*33mm |
มินิ UPS แบตเตอรี่สํารอง DC 12V / 5A Output 4 สําหรับการจําหน่ายพลังงานที่มั่นคงและ
| น้ําหนัก: | 2.6กก |
|---|---|
| ใช้งานอุณหภูมิ: | 0 ℃ -40 ℃ |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48000mAH |
MINI DC UPS 12V 8800mah 10400mah 5V 9V 12V Mini Ups แรงสํารองสําหรับ Router Wifi
| ชื่อสินค้า: | มินิดีซียูพีเอส |
|---|---|
| output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (มินิอัพสำหรับเราเตอร์ wifi 9v, มินิอัพสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม, มินิอัพส |
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
มินิ DC Ups 8800mah สําหรับ DVR และกล้อง 26w 52w Output Power Supply
| ชื่อสินค้า: | HKIVI UPS สำหรับเราเตอร์ wifi DC mini ups เอาต์พุตความจุแบตเตอรี่ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| กระแสไฟออก: | 1A/2A |
| ขนาด: | 190*122*33มม |
DC POE Port 10400mah มินิพอร์ตบอล Ups 12v พลังงาน
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | DC POE Port 10400mah Mini Dc Ups สําหรับ Wifi Router พลังงานไฟฟ้า 12v |
| จํานวนแบตเตอรี่/ความจุ: | 1800mah-2600mah*4 เลือก |
18W Output Power Mini DCUps 8800mah Poe สําหรับโมเดมและเลือก 15v 24v
| ชื่อสินค้า: | mini ups สําหรับรูเตอร์ wifi |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 110V 220V |
| จํานวนแบตเตอรี่/ความจุ: | 1800mah-2600mah*4 เลือก |


